Cảm Cúm Taisho Cho Trẻ Từ 1 Tuổi 46 Gói

320.000

0 Đã bán

còn 55 hàng

  • Xuất xứ: Nhật Bản
  • Quy cách: Hộp 46 gói
  • Giảm ho và giảm đau rát họng 
  • Chứa Guaifenesin (60mg) giúp long đờm, dễ thở, giảm khó chịu ở cổ họng
  • Làm giảm nhanh các chứng sổ mũi, nghẹt mũi ở cả trẻ em và người lớn.
Mã sản phẩm: 4954391105553 Danh mục:
Utility Supermarket Việt Nam

Utility Supermarket Việt Nam

Xem shop
Báo lỗi sản phẩm

Thông tin giao hàng dự kiến

Nhập địa chỉ của bạn để xem các tùy chọn vận chuyển - Tính phí giao hàng

Thuốc trị cảm cúm Taisho cho trẻ từ 1 tuổi đến từ thương hiệu Pabron. Với công thức từ thiên nhiên và vitamin giúp trị cảm cúm. Công dụng làm diảm ho, sổ mũi, long đờm, hạ sốt. Giúp bé dễ chịu, nhanh chóng khỏi bệnh.

Đặc điểm thuốc trị cảm cúm Taisho cho trẻ

  • Chiết xuất từ thiên nhiên và vitamin không kháng sinh an toàn tuyệt đối cho trẻ trên 1 tuổi
  • Sản phẩm được ưa chuộng tại thị trường nội địa
  • Điều trị cảm cúm cho trẻ từ trên 1 tuổi và người lớn
  • Công dụng giảm đau hạ sốt
  • Giảm ho và giảm đau rát họng 
  • Chứa Guaifenesin (60mg) giúp long đờm, dễ thở, giảm khó chịu ở cổ họng
  • Làm giảm nhanh các chứng sổ mũi, nghẹt mũi ở cả trẻ em và người lớn.
  • Bổ sung vitamin B giúp giảm mệt mỏi

Các thành phần có trong thuốc

  • Methyl dl- ephedrine hydrochloride – 20mg có tác dụng làm giảm nghẹt mũi, sổ mũi, khó thở.
  • Phosphate Dihydrocodeine – 8mg tác dụng giảm ho.
  • Guaifenesin – 60mg tác dụng long đờm, làm sạch dịch nhầy trong cổ.
  • Cafein khan – 25mg giúp giữ cho tinh thần tỉnh táo và giảm buồn ngủ.
  •  Acetaminophen – 300mg Riboflavin công dụng làm giảm đau đầu
  • Vitamin B2 – 4mg giúp tăng năng lượng, giảm mệt mỏi.
  •  Clorpheniramin maleat – 2,5mg công dụng giảm hắt hơi, nghẹt mũi
  • Một số thành phần khác: Tinh bột khoai tây, Hydroxypropyl cellulose. Aspartame L chất phenylalanine, cellulose, mannitol D. Axit silicic anhydride, metasilicate aluminat Mg, vanilin.

Như chúng ta đã biết, kháng sinh có khả năng giúp trị ho, trị cảm. Ức chế vi khuẩn, mầm bệnh. Thế nhưng nó cũng gây ra rất nhiều tác dụng phụ, đặc biệt là gây tình trạng kháng thuốc. Các chuyên gia y tế cũng đã khuyến cáo nên hạn chế tối đa sử dụng kháng sinh cho cả trẻ em và người lớn.

Thông tin bổ sung

Trọng lượng 50 g

Bạn cần đăng nhập để gửi đánh giá sản phẩm này.

Đánh giá

There are no reviews yet.

Hãy là người đầu tiên đặt câu hỏi cho sản phẩm này.

Danh mục